Recruiting

How to keep your skin healthy and smooth

0

ถ้าใครรู้สึกว่า ผิวของตัวเองตอนนี้หยาบกร้าน แห้งมากผมแนะนำให้ นอนลงในอ่างเลยครับ แล้วเทนมจืดอุ่นอุ่นลงไปแช่น้ำสักครึ่งชั่วโมง จะทำให้ผิวของคุณรู้สึกผ่อนคลายเหมือนได้อยู่ในสภาน้ำนม เมื่อเสร็จแล้วล้างออกด้วยน้ำสะอาดและน้ำว่านหางจระเข้ทาให้ทั่วตัวเลยนะครับเพิ่มความเย็นให้แก่ผิวจะทำให้ผิวคุณสดชื่นไม่แห้งกร้าน และไม่หยาบอีกด้วย ในระหว่างที่นอนแช่น้ำนมอยู่ในอ่างผมก็ชอบเล่นเกมออนไลน์ที่ sa6699เข้าสู่ระบบ อัตโนมัติสามารถเล่นได้ทุกที่ทุกเวลา

Chat
You must be logged in to chat.
No FB Yes FB Hand (smaller) Lap 40.063em Desk 64.063em Wall 90.063em